• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Đóng Chủ đề
    Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
    Kết quả 11 đến 20 của 75

Chủ đề: Fic.....AS-PN

henda's Avatar
      henda Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      ---

----

3
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      Tao bỏ RY vì sao thì đi mà hỏi gamer bên đó. lúc as đc cho item thì mừng húm hổ báo, lúc pn đc máy set thì khóc
      Tao wa AS tao xin xỏ gì ai à éo rãnh làm nhé
      Tao wa thời điểm nào à thế tụi bây check đi. đc thì cứ nhờ ADMIN check á xem tao log AS chính thức từ ngày nào, char gì ??
      Tao wa từ lúc AS còn đang ở dưới cơ PN nhé, và đc vài ngày thì AS mạnh lên nhé. đầu mày op TT đất 2 à nhờ AD tách ra đi

Còn thằng nào nói tao wa AS vì AS mạnh + tao bú gì gì đó thì chứng minh nhé. tao del set ( mặc dù set éo có gì )

cavedem's Avatar
      cavedem Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Lãng Quên =))

Kinh ngạc

Đang ở
      Sì gòn =))
      5
      Professional

Số lần cộng|trừ: 58 lần
      Trích dẫn Gửi bởi henda Xem bài viết
      Tao bỏ RY vì sao thì đi mà hỏi gamer bên đó. lúc as đc cho item thì mừng húm hổ báo, lúc pn đc máy set thì khóc
      Tao wa thời điểm nào à thế tụi bây check đi. đc thì cứ nhờ ADMIN check á xem tao log AS chính thức từ ngày nào, char gì ??
      Tao wa từ lúc AS còn đang ở dưới cơ PN nhé, và đc vài ngày thì AS mạnh lên nhé. đầu mày op TT đất 2 à nhờ AD tách ra đi

Còn thằng nào nói tao wa AS vì AS mạnh + tao bú gì gì đó thì chứng minh nhé. tao del set ( mặc dù set éo có gì )

chơi game ngu nhất là phi sét,bú bú bợn hả,có gì để bú thấy mày gọi tao war,thấy mày đi boss chuyển điểm cho Nam vì nó chưa có sét đi mượn bợn,bú bú hả,bỏ công chơi ra,đc nghỉ cái vào chơi,or nghỉ làm chơi,xin hỏi tiền công mình ngồi chơi đi làm ra còn gấp mấy lần chỉ ghét cái tính ngồi 1 chỗ mượn sức người ta làm đi bán bợn mới ghê

3. Những người đã cảm ơn cavedem:
      Bẩn Thì Xoắn (27-08-2012)

xubin's Avatar
      xubin Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      Tất cã chĩ còn là ão
      ãnh

----

Đang ở
      Lâm Hà Lâm Đồng
      2
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Trích dẫn Gửi bởi henda Xem bài viết

Bán sét mày cho tao đi. tao nghe nói sét Fic xếp nhất nhì trong dàn hunt pn. đưa tao cầm cho . Đô la thần chưởng tao cũng đíu có thiếu. chơi thì h thằng nào cũng bảo đấy nhé. bên nào đông thì bên đó win tự cái miệng của tụi mày nói ra. còn ngứa nhau thì cứ DTLM1 mà phang nhau xem trình thằng nào hơn thằng nào rồi hổ báo cũng đâu có muộn. cần gì cứ ngồi ở LM mình mà gáy sang cho nhiều. ít ra cũng phải như tao. 1 mình tao dám xoắn cả 1 LM mấy thằng ở cái sy này làm đc nói về trình thì thằng nào cứ log hunt bow vào chơi đẹp với tao đi ( khoe cái này để tao nói gì tụi mày cũng đừng có xoáy tao). chơi game thì cho vui thôi. ghét bỏ nhau làm cc gì tới ngày ra đường lỡ gặp nhau thấy thèn đó bị tai nạn lại nghĩ ờ đ-m kệ cm nó nó khác lm mình mà đưa nó đi bệnh viện chi thì lúc đó cả cái thế giới này nó cười vào cái mặt mốc thèn đó . Nói chung là đông là win. chơi thằng nào cũng muốn mình pro nhưng đé-o thằng nào dám đưa cái tôi cá nhân mình ra thách thức toàn sever như tao hết. Chơi như vậy có vui kô. có hay kô? thà bị bọn nó chửi nhưng mà cũng là lũ chó thôi cần gì chấp. thằng nào thể hiện được bản lĩnh đàn ông thằng đó mới men thực sử kể cả trong game hay ngoài đời.làm được cái điều mà người ta kô làm đc mới gọi là đẳng cấp. và kô cần quan tâm nhiều đến những thằng kô quen biết bởi mày là số 1 và bọn nó là số 10 đến 100 XIn hết .

+1 EXP
      em gà mấy anh tha cho ^^"

zRambo's Avatar
      zRambo Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      In Arséne we trust..!

----

1
      None

cũng chả biết là pro cỡ nào? thế lúc PN chơi char gì thế?

"Tôi biết 1 điều là tôi không biết gì cả" - Socrates

xubin's Avatar
      Tất cã chĩ còn là ão
      ãnh

----

Đang ở
      Lâm Hà Lâm Đồng
      2
      None

Trích dẫn Gửi bởi zRambo Xem bài viết
      cũng chả biết là pro cỡ nào? thế lúc PN chơi char gì thế?
      h mới bắt đầu chơi mày à @@. xưa h tao có biết đất pn nó ra thế nào đâu @@. đang kiếm sét đã @@ char nữa @@ ai có thì bán tao @@

Bẩn Thì Xoắn's Avatar
      Bẩn Thì Xoắn Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      DevilsBoss

----

Đang ở
      Sài Gòn
      1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      Trích dẫn Gửi bởi cavedem Xem bài viết
      chơi game ngu nhất là phi sét,bú bú bợn hả,có gì để bú thấy mày gọi tao war,thấy mày đi boss chuyển điểm cho Nam vì nó chưa có sét đi mượn bợn,bú bú hả,bỏ công chơi ra,đc nghỉ cái vào chơi,or nghỉ làm chơi,xin hỏi tiền công mình ngồi chơi đi làm ra còn gấp mấy lần chỉ ghét cái tính ngồi 1 chỗ mượn sức người ta làm đi bán bợn mới ghê
      Hay quá đây chính là 1 member nhìn thấy rõ nó nhất , tks bạn

xubin's Avatar
      Tất cã chĩ còn là ão
      ãnh

----

Đang ở
      Lâm Hà Lâm Đồng
      2
      None

cavedem là thằng nào bên pn thế @@ hồi xưa tao tưởng là thằng Ngọc bên as mà hình như kô phải @@ cho tao biết quý tánh đại danh đc kô. thấy mày máu nữa quá

zRambo's Avatar
      In Arséne we trust..!

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi xubin Xem bài viết
      h mới bắt đầu chơi mày à @@. xưa h tao có biết đất pn nó ra thế nào đâu @@. đang kiếm sét đã @@ char nữa @@ ai có thì bán tao @@
      mày chơi AS mà,hỏi tao mần chi

xubin's Avatar
      Tất cã chĩ còn là ão
      ãnh

----

Đang ở
      Lâm Hà Lâm Đồng
      2
      None

Trích dẫn Gửi bởi zRambo Xem bài viết
      mày chơi AS mà,hỏi tao mần chi
      cái đẹt . tao thì as pn gì h tao thích tao cũng chơi ráo hết. ngán thằng nợn nào âu. cứ thích nhích tao thì dtlm1 mà nhích. còn cái kiểu đi war mà dồn đame tao thì cứ cuối đoàn mà làm thằng ăn hại thôi còn thằng nào xoắn tao thì kệ cm nó . tao h nãn rồi @@ éo muốn xoắn nữa. mún đi ộp. mún có bx trong game. mún gặp nhìu girl xinh cơ mày à có kèo hú tao nhé. ăn chơi hết mềnh và kô tiếc thứ gì là tính của tao. miễn sao đừng xoắn nhau trong và sau kèo nhậu là âu cơ rồi

zRambo's Avatar
      In Arséne we trust..!

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi xubin Xem bài viết
      cái đẹt . tao thì as pn gì h tao thích tao cũng chơi ráo hết. ngán thằng nợn nào âu. cứ thích nhích tao thì dtlm1 mà nhích. còn cái kiểu đi war mà dồn đame tao thì cứ cuối đoàn mà làm thằng ăn hại thôi còn thằng nào xoắn tao thì kệ cm nó . tao h nãn rồi @@ éo muốn xoắn nữa. mún đi ộp. mún có bx trong game. mún gặp nhìu girl xinh cơ mày à có kèo hú tao nhé. ăn chơi hết mềnh và kô tiếc thứ gì là tính của tao. miễn sao đừng xoắn nhau trong và sau kèo nhậu là âu cơ rồi
      cho team còn chưa có chứ cho mày

Đóng Chủ đề