• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • + Trả lời Chủ đề
    Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
    Kết quả 61 đến 66 của 66

Chủ đề: Vợ Yêu của zZNoVaZz tức [SBS]JindoX

[SBS]JindoX's Avatar
      [SBS]JindoX Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      [SBS]JindoX and [.BZ.]JindoX

Vui vẻ

Đang ở
      Hà Nội
      1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      tiếp = nói nữa đi năn nỉ ***

♥--(¯*•..=.=..† ((¯`•¸•´¯)[SBS]JindoX.ø¤º°`°º¤ø,Gi*ết AS(¯`•™»♀•◦○Łö\/£○◦•♂«™•´¯)[SBS]JindoX»™ (¯`◦○♥▒¦♥Pé JindoX.’♥♥¦▒♥○◦´¯)™«♥_○◦ ¦∞Kü†€∞¦◦○_♥.LOVE YOU FOREVER... ♥ ♥ ♥ !!!(¯`¤˚™_♥♀ŦΦŗ€\/€ŗ♀♥_™˚¤´¯)
      ------(¯`◦○ßÄߥ_£ü√_ßσ¥○◦´¯)------
      *.[SBS]JindoX.*.[BZ.]JindoX.♥.*.*....♥.♥.♥...*.I .*♥.*LOVE.*♥*.*.YOU.♥.*.ONE.*.♥.O—£You —™.♥.*.[SBS]JindoX .*.♥..Bá..♥.*.Đạo.*.♥.Class.♥.*.Vĩ.*. ♥ .Đại. ♥.*Shaiya*♥*Hero(♥)_(♥)

changtraidethuong's Avatar
      changtraidethuong Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      Ôi trai tim ta đang theo
      đuổi em MrOt

Cool

Đang ở
      ha noi
      1
      None

Anh yêu, đây có lẽ là lần cuối cùng em gọi anh như vậy!

Mình xa nhau ngay từ khi mới bắt đầu yêu, em yêu anh từ nụ cười cho đến cách anh quan tâm em mỗi ngày, em yêu những nụ hôn ngạt ngào thoảng mùi hoa sữa ở công viên, em yêu cái xiết tay rụt rè lần đầu tiên hẹn hò, cái ôm nhẹ nhàng làm tim em đập loạn nhịp, em yêu tất cả bởi vì đơn giản là em yêu anh… rất nhiều.

Em còn nhớ cảm giác khi gặp anh lần đầu qua một lần đi chơi chung, có lẽ mình có duyên nhưng cái duyên ấy ngắn ngủi quá, đã bao lần em cầu mong tình yêu mình vững hơn. Em nhớ anh đến cồn cào, em yêu anh như chưa yêu lần nào vẫn trọn vẹn cảm xúc như một mối tình đầu… nhẹ nhàng nhưng lại mong manh. Anh trầm tính, sống nội tâm, quan sát mọi người từ những điều nhỏ nhất cũng vì thế anh mới để mắt tới em đúng không anh? Cuộc sống của anh khác em, anh sống trôi nổi theo đồng tiền mặc dù anh là người được ăn học, biết làm sao được mỗi người có một khoảng trời riêng… em chỉ biết yêu anh. Nhưng anh à, em đến với anh nào có phải là phút vội vàng bồng bột của tuổi trẻ, em đã qua lâu rồi cái lứa tuổi thắt tóc hai bím có lẽ em chưa đủ chững chạc để nhìn nhận mọi chuyện nhưng em đủ chín chắn việc em làm là đúng hay sai.

Em không xinh đẹp bằng những cô gái anh gặp ở Bar hay là người yêu cũ của anh, em không quan trọng gì cả em chỉ cần anh vẫn yêu em như những ngày đầu tiên thôi. Đã qua rồi thời mình nhớ nhau, mong mỏi từng ngày một nụ hôn vội mà ấm cả lòng em đã từng hạnh phúc đến nghẹt thở khi anh nói “yêu em, sẵn sàng chết để cho em được sống”… Sao anh ngốc thế? Anh mà chết thì em biết yêu ai bây giờ... Em cứng cỏi lắm cũng bị anh đốn cho ngã gục để rồi bây giờ khi anh xa em rồi em vẫn không thể nào đứng lên nổi. Anh à! Anh còn nợ em nhiều lắm, cả những lời hứa mà anh chẳng bao giờ muốn làm cho em. Em nhớ lời hứa ngồi công viên cùng em khi hoa sữa ra hoa, anh à… hoa sữa thơm nghẹn ngào cả góc công viên lâu rồi, em nhớ lần anh cầm tay em run tới mức ra mồ hôi ướt đẫm, anh lật đật thổi tay em chỉ để cho mát, em nhớ lắm những cuộc điện thoại tới 2h sáng, anh còn nợ em một ngày giáng sinh ấm áp, giáng sinh buồn hay do tâm trạng em không vui hả anh? Em ghét cái cảm giác ghen tị những cặp tình nhân đi với nhau vui vẻ trong khi em lại lặng lẽ đi ra công viên ngồi một mình, em vẫn ngồi ở góc khuất đó để tìm hơi ấm của anh, anh còn nợ em một cuộc hẹn mình gặp nhau… Trước khi gặp em anh đã chia tay người yêu hơn một năm, anh nói anh đã yêu hết mình hi sinh tất cả, ngày ấy em chưa gặp anh... Nếu cuộc đời này có chữ “giá như”… "Giá như em là cô gái đó, em sẽ chẳng bao giờ rời xa anh để anh phải buồn như thế…"

Anh đẹp trai thật đấy nhưng em nghĩ anh nên đổi lại cách sống sẽ hay hơn nhiều. Chính vì em quan tâm anh quá nhiều nên anh cảm thấy quá dư thừa tới mức không cần thiết phải không? Anh cần một cuộc sống sôi nổi hơn bởi vì ở bên em quá bình lặng nên anh cảm thấy nhạt và chán? Anh chưa yêu em đâu, chỉ là anh say nắng thôi, em mong cơn say nó lâu hơn cho em được cảm nhận thêm chút nữa hương vị nồng nhưng không ngờ anh tỉnh lại nhanh quá- đột ngột… chợt đến chợt đi như gió. Anh đã từng xin em cho anh được làm người ý nghĩa, được em yêu anh, được em quan tâm vậy mà…

“Cho anh thời gian”… tin nhắn anh gửi em đêm khuya, em cứ đợi anh như thế mặc dù chẳng biết cho đến khi nào, anh mệt mỏi chuyện gia đình bạn bè… em hiểu cảm giác của anh, em từng tự kỉ như vậy không ít lần, rất khó chịu và chán nản phải không anh? Bà nội anh nằm viện, nhà phải chuyển đi… em lo lắm, em sợ nhỡ anh có chuyện… Giờ thì mọi chuyện ổn rồi phải không anh? Em thấy anh post hình lên facebook đang nhậu cùng bạn bè mà…

“Anh sẽ đến gặp em”... tin nhắn hiếm hoi em nhận được kể từ khi anh chặn facebook của em, không biết anh làm gì, ở đâu, ra sao, những gì em biết anh chỉ là số điện thoại quen thuộc, em có muốn quên đi để không liên lạc với anh lại càng không được… Đối với anh, em quá mờ nhạt. Em không có một người bạn thân đúng nghĩa, em cất giữ tình cảm một góc trong tim chẳng tâm sự được với ai, chẳng ai có đủ kiên nhẫn lắng nghe em kể hết câu chuyện riêng tư cả. Đắng cả lòng khi đọc dòng status của anh “Ừ thì yêu em theo cách của em, nhưng anh không giỏi làm như vậy… xin lỗi em.” Anh xin lỗi em đấy à, nếu cuộc đời cứ xin lỗi mà xong thì cần pháp luật với cảnh sát làm gì hả anh? Anh từng nói “có thể em thích anh vì anh có tiền, anh có thời gian…” anh khóc trước mặt em, em như nghẹn lời, có thể em thiếu thốn thật nhưng em chưa bao giờ lấy tiền của ai, còn anh có thời gian sao lại thất hứa với em, sao lại không trả lời tin nhắn của em, không gặp em… anh trốn tránh em như sợ em làm phiền, người yêu sao lại thế? Không một lời chia tay…

Anh à, em chấp nhận chỉ đau một lần, anh đừng im lặng như thế anh nói thẳng ra đi cho lòng em nhẹ… Em đã bỏ hết những thói quen ngày trước chỉ vì sợ cảm giác nhớ anh tràn về, có bao giờ anh nhói lòng vì em chưa anh? Tình yêu chỉ là một phần trong cuộc sống của em thôi nhưng anh đã chiếm đi một phần đó rồi, em rất quý thời gian và giờ em đang “cho anh thời gian” em hy vọng anh sẽ tôn trọng nó như em… Em sẽ chẳng níu kéo anh lại em yêu anh nên anh sẽ tự lựa chọn con đường của riêng anh-ở đó sẽ chẳng em nữa mà là những người con gái khác… mong anh luôn vui như khi còn yêu em. Cầu mong anh có được người tình như em đã yêu anh.

bangtram's Avatar
      bangtram Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

thừa tiền thiếu chỗ chơi p/s nova khìn . thằng jin Pi khìn

babychjp's Avatar
      babychjp Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

ô cái đêch sao con hàng ở quán mình nó lại lên được đây nhỉ
      ( kiểu này .....tối nay ông bắt đi khách tăng ca ..cho chừa cái tội tự suơng )
      dkm cái topik cũ mèm cú đào lên lộ hàng quán ông

kalakman's Avatar
      kalakman Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Tội nghiệp con nhỏ trong hình

[SBS]JindoX's Avatar
      [SBS]JindoX Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      [SBS]JindoX and [.BZ.]JindoX

Vui vẻ

Đang ở
      Hà Nội
      1
      None

Rẻ rách ..bồ chao..biết đ ị t gì.....................!!!!
      Có khi đang fang mẹ thèng Babychjp ở nha f=

♥--(¯*•..=.=..† ((¯`•¸•´¯)[SBS]JindoX.ø¤º°`°º¤ø,Gi*ết AS(¯`•™»♀•◦○Łö\/£○◦•♂«™•´¯)[SBS]JindoX»™ (¯`◦○♥▒¦♥Pé JindoX.’♥♥¦▒♥○◦´¯)™«♥_○◦ ¦∞Kü†€∞¦◦○_♥.LOVE YOU FOREVER... ♥ ♥ ♥ !!!(¯`¤˚™_♥♀ŦΦŗ€\/€ŗ♀♥_™˚¤´¯)
      ------(¯`◦○ßÄߥ_£ü√_ßσ¥○◦´¯)------
      *.[SBS]JindoX.*.[BZ.]JindoX.♥.*.*....♥.♥.♥...*.I .*♥.*LOVE.*♥*.*.YOU.♥.*.ONE.*.♥.O—£You —™.♥.*.[SBS]JindoX .*.♥..Bá..♥.*.Đạo.*.♥.Class.♥.*.Vĩ.*. ♥ .Đại. ♥.*Shaiya*♥*Hero(♥)_(♥)

+ Trả lời Chủ đề