Trích dẫn Gửi bởi cavedem Xem bài viết
uk off rồi hả thằng bạn,tao nhớ thời mày cầm con bow MrĐẹpTrai mặc bộ sét hoàng gia,lúc đó mới vào chơi nó khờ khờ, như thằng ngơ,kiu về quê rồi ko ol đc,lúc đó còn gọi về TD phát cho mấy món đồ chu trước,rồi cái nỏ đá cổ,nó mừng như gì ý,cònú thời thích bà Út nữa,tôn sùng lắm char vs bà bà cho xem wc,1 chị 2 cũng là chị ,game cũng có lúc thăng hoa nhỉ,lúc mày thích NgọcPhụng bị tao vs Thành Gay chọc nữa chứ

Chúc mày thành công trong cuộc sống nhé,ak còn nữa đc như lời chúc tết của tao sớm nha,mí thằng bạn cũng off gần rồi ,hẹn gặp mày ở SG nhé nếu có nhịp,thằng Tình nữa

@to:mí bạn muốn nổi tiếng từng con đường và muốn nổi,công nhận mình giỏi chỉ huy giỏi thì học lại đổi áo khi war đi nhé...luôn tỏ vẻ,luôn muốn 1 thứ gì đó để chỉ huy hay tự cho mình thanh khiết như hoa sen thì ko đc đâu
haha, hồi đó còn gà, cũng tôn sùng staff G lắm. Mà mầy hồi đó cứ thi thoảng giận hờn ai đó out G, vô G liên tục, lại còn đổi tên Rod rồi bảo là người khác mua acc nữa, làm tao thấy mất hình tượng, thế mới out GF ( kiểu như thần tượng sụp đổ ý )
Nhiều kỷ niệm phết
Còn chuyện với Út, chat WC hoài. Mà có lần ở HM2 Út chửi bậy ghê quá, tao mới nói vài câu, rồi chửi nhau, rồi chả thèm đả động gì đến nhau nữa ... Mãi sau này Út thi thoảng onl lại mới khác ( Tao xưa giờ vẫn thế. không thích thấy người mình quý chửi bậy hay bị chửi bậy quá đáng, nói giỡn thì lại là 1 chuyện khác.)
Còn NP, trước giờ tau vẫn luôn nghĩ NP là của NL mà
Máy tính tao còn nhiều ảnh chụp game, thi thoảng ngồi xem lại cũng có nhiều cảm xúc lắm