• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: See ... cái tên phải suy nghĩ

Threaded View

AMI's Avatar
      AMI Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần

See ... cái tên phải suy nghĩ

Viết cái Topic này lên forum mà phải suy nghĩ nhìu ... See e nghĩ sao đi hack Tk + set đồ của a vậy ... chơi với nhau từ hồi còn shaiya Vn
      qua đến Shaiya hero tình nghĩa cũng nhìu chứ ko là ít ... a thì gà còn e lại là một người chơi hay có tiếng tăm trong sever ... vì một chút item mà lại làm mất đi tình nghĩa anh em + uy tín của mình như vậy ... thât không đáng tý nào ... e chơi từ lâu với thím sệ ... thím ấy nói e chơi ko tốt rồi ... a vẫn chơi vì nghĩ e ko vậy ... nhưng có lẽ niềm tin đặt lộn chỗ e nhĩ ... ùm ôm cái set đó mà đi bán đi ... đừng ở đà nẵng mà để a thấy mặt ... vậy nghe
      Xin lỗi ae G EP ... cứ nghĩ là sẽ đú dc cùng mọi người trong thời gian dài nhưng có lẽ chác phải tạm ngưng rồi ... Chúc toàn thể a e khỏe mạnh, đoàn kết , cùng nhau giúp đỡ G EP ngày càng vững mạnh và toàn diện về mọi mặt ... Cám ơn thành gay + kant + anh thụy + ku vũ + anh hùng + a thắng + ku sai + ... đã giúp đỡ AMI trong thời gian qua ...
      P/s : ihawk mình có cầm một cái khiên 8x ch 13 của bạn ... mong bạn cho mình gửi một lời xin lỗi ... nếu có thế mình xin gửi bạn lại = VND
      sdt : 01205992996 gặp Ami ... mong bạn bỏ qua cho

+1 EXP

2. Những người đã cảm ơn AMI:
      Shaiya (28-04-2013)