E mới chơi SY hero dk khoảng 1 tháng cũng biết nhiều đã kiếm dk đồ+ốp full đồ rồi nhưng đồ chưa CH
đo dk cũng khó xíu nên săn NL kiếm tt2 bán
dành dụm dk tầm 3v tt2 + 1vht6 + 4 b GM nên để ốp thứ nhất vào áo thứ 2 vào VK và ht6
đo NL kiếm dk dành dụm bán hết nên đồ chưa CH cũng chả sao
biết là tỷ lệ 50% vs B GM (nghĩ cũng hên xui dành thử )
trc khi ốp cũng ? ý kiến mấy người khác cách ốp mồi
nhưng do chưa ốp lần nào
nên cũng ốp
mồi lần thì 5v game 7 rồi ốp tt2 (miss 1v tt2) ~> nản
lần thì 7v game 7 rồi ốp tt2 (miss 1v tt2) ~~> chán lun
lần thì 9v game 7 rồi ốp tt2 (miss HT6 ) ~~> điên lắm lun các bác bị vậy thì hiểu cảm giác thế nào
dc v tt2 cuối ? ng ta thì thấy ng ta mồi game 6 và bảo game 6 miss chừng 3v thì lên
mồi thử lượt`mồi dk 2 lần cảm thấy ổn định vì tầm miss 2>>3 v game 6 nó lại đính
quyết định ốp tt2 mồi 2 phát đầu đính phát 3 miss 4 miss 5 miss định ốp tt2 nhưng nghĩ thôi ốp tiếp game 6
v thứ 6 miss bụng nghĩ chắc qả này đính rồi trong lúc suy nghĩ bỏ v game 6 vào tiếp ốp miss lun
khẳng định quả này đính
như vậy là miss đến 5v game 6 các bác ạ e liền bỏ búa + v tt2 cuối trong người nghĩ vui rồi
ấn khảm nạm nghe cái tạch trong người như buồn hẳn bao nhiêu công sức của e biết mất trong chốc lát
tinh thần sụp đồ nản vô đối lun vậy là tâm huyết của e bị dậm tắt ko hứng thú gì nữa tính off game
nhưng do quyết định đã lôi e trở lại vì thế nên mới viết thế này mong các bác có nhiều kinh nghiệm giúp em vs
ai chơi game cũng ốp miss khá nhiều có thể do hên tý nhưng có người mất cả đống tt2 or ht6 7
vì vậy mạnh bạo nhờ các bác ai có kinh nghiệm về cách ốp mấy game trên chỉ giúp e vs cũng như mấy người khác
MONG CÁC BÁC TẬN TÍNH GIÚP ĐỠ
1 lần nữa cảm ơn các bác