Trải qua ko ít sever Shaiya war nói riêng vá Shaiya Hero nói chung. LMAS vẫn dc sự hưởng ứng tham gia đông đảo hơn hẳn PN
Từ các class như
Tank
Dame cận
Dame xạ
Dame phép
Sin trạng thái vs sin chiến
Buff
Tất cả các class nói trên đều dc các người chơi tham gia ở LMAS nhiều hơn hẳn LMPN lý do vì đâu????các lass ở LMPN đẹp hay là do các team của giới thiệu tốt về LM của mình???
Trong các trận war.LMAS thường sử dụng skype để war cũng giảm dc k ít thiệt hại trong mỗi trận war.Buff LMAS ghi nhận là rất chuẩn men và số lượng người tham gia class buff rất đông.dame xạ vs dame phép cũng vậy.nói chung các class hoạt động ở LMAS hơn hẳn LMPN
Đấy cũng là thế mạnh nòng cốt của LMAS khiến LMAS trở lên hùng mạnh
Trong các kèo war dame F của LMPN thường k F dame F của LMAS vì muốn giữ kèo nên mỗi khi LMPN nắm kèo trên thường thì kèo war có thời gian rất lâu dĩ nhiện sẽ kèm theo số lượng fame k hề nhỏ
Còn khi AS war lại khác.dame F của AS thường F ngược lại nghĩa là F dame F của LMPN và buff của LMPN nên kèo war k dc bền.đây là sự khác biệt ko hề nhỏ
Nói về key chủ và key phó của LMPN luôn hơn hẳn AS trong những kèo war????????????? cũng như sự hoạt động với tần xuất rất lớn bảo vệ pt chính của mình điều này đã giảm đi rất nhiều thiệt hại cho LMPN nhưng cũng ko thấm vào đâu với cái Skype của LMAS trong mỗi kèo war cái này có đúng??????????????

Mình lập ra cái topic này để anh em thảo luận và chém gió để mọi người nhận ra đâu là điểm mạnh đâu là điểm yếu của 2 Liên Minh trong thế giới Shaiya chứ k fải để các bạn chim kú rồi gây hấn nhau nhé.