• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • + Trả lời Chủ đề
    Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Tưởng nhớ Tô Ngọc Sơn ... Bạn hiền

LikeMe's Avatar
      LikeMe Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần

Tưởng nhớ Tô Ngọc Sơn ... Bạn hiền

- Biết nhau trong game từ năm 2006 lúc đó là Shaiya Việt Nam Chương II " Cuộc chiến huyền thoại" Dù chưa gặp nhau nhưng vẫn giữ liên lạc thường xuyên. Tâm sự chia sẽ những khó khăn trong CS niềm vui - nỗi buồn!cb.jpg Chúng tôi ao ước một lần được đến thăm nhau. Tôi sống ở Lào Cai còn Sơn sinh ra ở Buôn Mê Thuật nhừng sống và làm việc tại Sài Gòn. Qua thời gian chúng tôi cùng lăn lộn với cuộc sống. Học tập và làm việc vẫn giữ liên lạc với nhau. Sau này chúng tôi cũng ít chơi game hơn chỉ để tập trung cho CS nhưng thỉnh thoảng vẫn vào lại để ngắm lại những khung cảnh ngày xưa chúng tôi gặp nhau. Sau này chúng tôi lập gia đình nhưng vẫn chưa có điều kiện để đến thăm nhau. Vì công việc cũng như điều kiện cuộc sống mà chúng tôi vẫn chưa có cơ hội gặp nhau. Tôi sinh được một bé gái , và Sơn cũng vậy bé nhà Sơn nhỏ hơn bé nhà tôi 2 tuổi. Rồi cái gì đến cũng đến như một định mệnh của số phận ....! ! ! Khi bạn tôi phát hiện ra căn bệnh quái ác của mình thì cũng đã sang giai đoạn cuối.... cố gắng bao nhiêu tất cả đều trở về cát buị.!
      - Khi tôi viết bài này thì bạn tôi đã đi xa được mấy tháng rồi.Bạn tôi chút hơi thở cuối cùng vào ngày 25 tháng 10 năm 2014. Bỏ lại vợ trẻ và đứa con thơ chưa đầy 2 tuổi thật xót xa. http://afamily.vn/tinh-yeu-hon-nhan/...7060615198.chn
      - Nhưng có lẽ mỗi chúng ta đều có một số phận . . . có lẽ chẳng có ai có thể thay đổi được số phận của mình. Hãy trân trọng những gì cuộc sống mang lại cho chúng ta.... Xin được thắp một nén hương tiễn biệt linh hồn bạn. bia.jpg
      - Hãy yên nghỉ bạn hiền ..... Vĩnh biệt bạn! ... Ngày trước Sơn có nhưng Class: ChuộtBMT, ToNgocSonBMT, XeTan ...., G "Tửu Sắc" những ai từng là bạn hoặc còn nhớ xin cầu nguyện cho Sơn nhé! ..... Mình trân trọng cảm ơn!

+1 EXP
      Lần sửa cuối bởi LikeMe, ngày 07-03-2015 lúc 12:20 AM.

2. Những người đã cảm ơn LikeMe:
      iFringe (10-03-2015), zRambo (07-03-2015)

zzsaxukezz's Avatar
      zzsaxukezz Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      xl... nhưng jờ mới 2015 nhé

LikeMe's Avatar
      LikeMe Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----