Trích dẫn Gửi bởi GreenLanter Xem bài viết
Còn nói riêng về phân war nhà thì lúc AS đông as tràng vào nhà PN thì PN đan ở đâu ?. đan giải táng đoàn để chứng tỏ mình cầm key khôn đấy chính là các bạn đấy .
Còn lúc PN đông thì as ở đâu vẫn war mặc dầu k lại đến mức hết sức thì ngồi chờ cứu binh onl, đũ lực lượng thì vẫn tràng ra và cho các bác về làng đấy thôi.
Còn nói về boss và tinh thần war này dù biết HM2 và cs2 k đông = k war lại nhưng có ngày nào kèo nào as vắng mặt ko ?.
Còn Nói về PN cách đây 4 tháng HM2 CS2 AS sao đếu thấy mặt thằng PN nào ra war ?. Các bác tinh thần cao đâu ? hả ?
Để AS những trận boss hầu như quên đến sự hiện diện của LMPN như thế là các bác thế nào h đông thì nói nghe thơm v-l ý.
h bos AS gọi PN các bác phán 1 câu boss As tự sướng đi
Tinh thần war các bác như cái lờ ý h lên giộng tỏ ra ta đây à.
Suy nghỉ kỉ xem những lời mà chính thằng Giang này nói có cái gì là k đúng sự thật ?
đó là ngày xưa... bg có những người tâm huyết thì khác rồi.
mà đừng nói chuyện ngày xưa làm gì. nhìn nhận vào thực tế đi. phải chấp nhận thất bại mới có thể vượt qua thất bại. ảo tưởng mãi về quá khứ làm gì.
có thằng nhiều tiền,ăn sung mặc sướng quen rồi...giờ sa cơ bần hàn vẫn ko chịu động não...lúc nào cũng nghĩ ngày xưa mình nhiều tiền thì bg mình vẫn thế..........................ôi ngày xưa