Trích dẫn Gửi bởi cute6789 Xem bài viết
Đầu tiên em xin chào tất cả ACE game thủ ở Shaiya Hero

E suy nghĩ sao thì em nói vậy.. E có mít lòng ai thì cho e xl nhé ^oo^

Thôi thì em vào vấn đề nhé. E biết buff là nhiệm vụ chạy theo cả pt để giải cho các anh... Nhưng anh nghĩ xem 1 pt đâu phải có 1 mình anh là DS? 1 mình a dame? 6 người. Cả 1 đoàn AS mà 1 mình anh chạy vào em buff đấy chứ. Mà 5 anh kia lao vào theo. thì em buff cả pt. em giải đó chứ. mà bị dồn dame a curg phải ăn máu tiếp em. Chứ e buff đâu đc nhiêu máu đâu? Mà nếu em buf được thoải mái e củng dám chắc ko để ai die. Nhưng vừa buff vừa chạy. vừa chị mí anh AS rược uýnh. stun có giải đc đâu. Đi war thì buff là người bị dồn đầu tiên mà, buff chết thì bị chửi là buff ngu còn buff để dame chết thì bị chửi buff gà, buff như....
1 bàn tay bên trái 5 ngón mà em sử dụng hết 4 ngón để buff. tay phải thì để lick chuột đấy. Mà củng có kịp đâu. war game thui mà. Sao này nếu có war như vậy thà bỏ em pt 4 5 e củng chấp nhận. Chứ mà bỏ pt 1 2 die thì chửi buff như v. :'( Buff củng là ng mà. củng tự ái mà. Mí a nói vậy làm tổn thương lòng tự trọng. :"( E bít e gà nhưng em củng cố gắn lắm chứ. hức :"( E mà đi warr thà e chết chứ ko để mí a phải chết. thế mà bị chửi như thế. E mong các anh nào đả từng war thua chửi buff thì hãy suy nghĩ lại :"( Thử chơi buff 1 tháng thôi. Thì se hiểu được thui :'(
Còn đang war mà cứ bị chuyển pt liên tục thật sự là khó buff lắm mí anh à. ^^

Nếu như là mình thì mình sẽ qua AS chơi, vì rất nhiều người bảo vệ công lý công bằng cho anh em, không giống như một số người .. Chúc Em luôn thành công
Thân !