Xin lỗi staff G EP vì đã mượn box. anh Blue, bé Nhi thông cảm nhé vì em đã xí đất box EP

Sáng nay onl YH thì nhận đc những tin nhắn về những việc NHÃM NHÍ :

Xin được gởi VÀI LỜI tới VÀI NGƯỜI cả AS lẫn PN :

Tới những người từng là bạn :

_ Các bạn thì biết C-CC gì về mối quan hệ của LangTu + Na + Trúc + Fic này ko mà X-L ?? Nếu các bạn biết thì nói. còn é-o biết thì ngậm cái họng lại cho tao nhờ, đừng có mà bô bô 1 đám ở CD tối hôm wa. Tối hôm wa tao ko onl, tao mà onl biết T-** nào óc Ếch mà cứ tỏ là Nobel thì tao vã cho nát mặt. Dân game đa phần là đàn ông mà tính còn hơn cả đàn bà

Chuyện của tụi tao chơi AS hay PN, offline caFe nhậu nhẹt NTN thì kệ m-ẹ tụi tao. Tụi tao ở ngoài cuộc sống là những Anh Em Bạn Bè rất tốt. Chứ éo có như tụi bây, chỉ giỏi đc caí game là tốt còn lại tốt đc C-C gì ??

Tao é-o biết chuyện tối wa như thế nào vì pm cho Na + thằng Ngọc + Trúc để hỏi thì cả 3 đều im. Chủ nhật tao sẽ onl và sẽ hỏi ra.

Muốn C-CC gì thì tìm đến thằng Fic này nhé. Còn éo dám đối mặt chất vấn với tao thì ph-ắn mẹ đi. Tụi bây chỉ là lũ trẻ trâu thôi, đừng tỏ ra mình hơn tất cả. tuổi đời thì ít mà óc chó thì nhiều

Vài lời mong anh Blue + bé Nhi đừng xóa nhé. cứ để đó cho cái lũ óc bã đậu nó đọc. thằng nào CÓ ĐẦU ÓC TỰ ĐỘNG HIỂU VÀ IM

Xin hết