• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Nổi buồn thật sự khi không còn cảm giác

Threaded View

NgọcThy's Avatar
      NgọcThy Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần

Nổi buồn thật sự khi không còn cảm giác

Không biết nói làm sao cho thật hay , nhưng từ ngày đầu mà Thy biết đến với shaiya thì Thy có một cảm giác rất là mới lạ đối với Thy , còn Thy không biết mọi người có cùng suy với thy hay không thì mình hok có biết, nhưng Thy thấy shaiya là một cái gì đó mà thật sự là Thy thấy không thể thiếu trong cuộc sống của Thy . cách đây vài tuần Thy có một suy nghĩ rất là mong lung về một thế giới shaiya , nhưng khi Thy tính off game mà cứ thấy thật là trống trãi cảm giác rất là khó chiệu nên đã quay trở lại game ... Nên Thy thấy mọi người đừng thấy trong game có gì mà theo Thy gọi là dối trá mà hãy sống thật với cảm giác và hiện thực thì các bạn và anh chị sẽ thấy một điều rằng Shaiya là một cái gì đó rất là gắng bó với bản thân chúng ta , nếu ta biết trân trong nó...

Hì thật sự là cách diễn tả của Thy chắc bạn và các anh chị sẽ hơi khó hiểu nhưng thật sự Thy muốn shaiya sẽ là niềm vui cho tất cả mọi ngưởi .............. hôm nay là sinh nhật của Thy mà Thấy buồng khôn tả nếu như Thy có nói gì sai thì các bạn cùng các anh chị em trong thế giới shaiya bỏ qua ngar ... Thy uống hơi nhiều say òi hì .

+1 EXP
      " Sống là phải cho đi! Hãy cho đi tất cả những gì bạn có,để rồi hối hận nhận ra rằng đòi lại sẽ rất khó!

2. Những người đã cảm ơn NgọcThy:
      HậnĐờiX (12-08-2012)