• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 1 đến 10 của 75

Chủ đề: Fic.....AS-PN

Threaded View

henda's Avatar
      henda Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      ---

----

3
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 1 lần

Fic.....AS-PN

Time qua khá mệt mỏi vì chuyện game. Nay xin vài lời đc nói lên.

Từ khi mình wa AS, nghe đc rất nhiều lời trách móc từ PN. Đến ngay cả anh Bình - WindChill - 1 người anh rất thân cũng phải xấu hổ thay cho mình. Nên mình gửi vài lời tới PN

_ Khi tao ở PN, cầm key war boss, tao nói tụi bây có nghe lời key ko ?? Hay tụi bây chỉ biết đến bản thân, coi người khác đ-éo ra gì để rồi bây h tao wa AS thì tụi bây muốn nói gì thì nói ??

_ Tụi bây nói tao tư cách gì cầm key, thế tao chỉ thẳng cái PN, đc bao nhiêu thằng là DAME mà cầm key control QD Good ? Nêu tên tao xem.

_ Tao chơi có đẹp hay ko thì ko biết, nhưng tao đi ko đổi tên ngồi ko đổi họ. tao wa AS, tao vẫn là Fic. Còn cái mặt ch-ó m-á của tụi bây thì sao ?? Reset tên khác, im lặng mà hổ báo = 1 cái tên giả. Bộ hay lắm à ? hay là As win thì log As gáy, còn Pn thắng thì log Pn TA ta đây ??

_ Lúc ở PN tụi bây trách tao là : đ-eó có góp đc gì cho PN. Vậy tao hỏi tụi bây h tao wa AS thì ảnh hưởng gia phả tụi bây à ? Hay là thua rồi kiếm cái cớ : tại, bị, thì, là , do ??

_ Tụi bây nói tao là ở PN chỉ biết bú ?? Thế tao hỏi tao bú gì ?? cứ nói tao nghe xem ?

Thật sự tao ko nghĩ ra đc tụi bây trách tao vì cái lý do gì ?? Hay là cứ hễ PN wa AS là ghét ??
      Thế thì tao nói nhé, cái mặt ch-ó của tụi bây, thậm chí là những PRO của PN bây h cũng đa phần xuất thân từ AS, hoặc cũng có time chuyển LM đó. Chơi đc cái game này thì tuổi đời tụi bây cũng ko nhỏ. nhưng sao ko biết suy nghĩ gì hết hả ?

Lúc war, tụi bây có cái kiểu là SET VIP THÌ PT 1, PT DAME. tao nhớ tụi bây ăn cơm mà, có phải ăn c-ức đâu sao ngu thế ?? Bộ set vip là war hay à ? hay chỉ đc cái mã Đô la thần chưởng rồi làm càng ??

Nói thẳng luôn là tư tưởng của tụi bây bây h là ko bao h khá nổi cả.

Còn vì sao tao wa AS ?? Lý do nè :
      _ Tao wa vì AE : Nam ( DMT ) + Phương ( Joke ) kêu tao wa góp dame cho LM
      _ Tao wa vì tao là dân WAR : bên nào yếu thì tao war bên đó, như thế mới máu. Ko như chúng mày, đông win là hổ báo mình hay mình pro. Tao Khinh
      _ Tao wa vì tao buồn việc cá nhân, gia đình, tình cảm và bạn bè. Tao ko muốn ở đất PN nữa.

===>>> và tao ra đi.

Ai đọc, hiểu thì thằng Fic này cám ơn. Còn cái thứ đầu trâu óc bã đậu đọc và chọc ngoáy thì xin biến giùm. Tao ko hoan nghênh. OKE ?

+2 EXP

2. Những người đã cảm ơn henda:
      • Bình Yên • (27-08-2012), Cozy (28-08-2012), ShowX (27-08-2012), Traxanh (27-08-2012), Đời Là Thế (27-08-2012)