• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 1 đến 10 của 46

Chủ đề: HeraX - AS và PN

Threaded View

Cozy's Avatar
      Cozy Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Friendly

Friendly

2
      Normal

Số lần cộng|trừ: 11 lần
      Trích dẫn Gửi bởi GàChoi Xem bài viết
      biết **** mà vào xàm,tối qua,ta chỉ thấy 1 tên nv lạ trong skype,rồi cũng hỏi vì trong danh sách bạn bè ko lưu rõ tên mỗi khi đổi,thế có hỏi mà suy nghĩ ra um đó là ss Trúc,Hera,vì đây là rom thanh nhã,chém gió,bốc phét,nói ấm ức của ae vào chỉ mọi người trong rom,rôi char sex tùm lum lên ko cho người lạ vào,sau cũng bảo là hera đó sao vào đc rom này,rồi xem thì thằng thuận cho vào,nc bt chả có gì,thấy lạ ss chơi bên PN sao log AS rồi ss kêu PN có nhiều pro rồi,ss qua đây chơi,thế ai chả nói gì ss kêu ai cũng sét 8x,rồi kêu iNio cũng qua đó rồi mà cũng ko nói là dồn dame ai gì đâu ?,lúc đầu Cozy hỏi con buff MaraX là ai mà trâu thế,mình cũng nghi nghi rồi,lúc Nio qua pn cũng nói trong rom skype cho mọi người,mọi người kêu ở lại chơi AS đi,nó cũng cười vì team SS qua đó,NT nói 1 câu xoắn chọc chơi là qua đó dồn dame đi,nhưng lúc đó ko có Hera,mà lúc đó nói thẳng ở rom Vy nó cũng cười trong rom chỉ có TX,Jen,ta và Gare,Vy,NT trong rom từ hum kia kìa,boss cũng xong spy gì,chỉ là ko muốn mang 1 số chuyện nội bộ ra ngoài nói,chả ai kêu dồn dame ai cả mà rồi cũng thế này chụp rõ toàn bộ rom skype nc luôn đi làm gì 1 phía vậy ?
      hớ hớ, tên mình đc lên tivi kìa @@

chơi game thì chơi, ở bên nào thì ở. game toàn những người quen biết, việc gì phải giấu diếm ( chữ diếm hình như viết sai )

mà có mấy buff PN qua AS, rồi lại as qua pn, đổi tên tùm lum mình nhiều khi lẫn lộn chả biết ai với ai cả

thôi thì kệ họ chơi bên nào thì chơi, miễn sao cứ onl là có kèo to là đc...Và đừng xúc phạm nhau là OK !

Code:
       Cozy - Sự ấm áp :x
      Nhấn vào đây để Ẩn/Hiện nội dung
      Không gian đan xen yêu và hận
      Thế giới tiên hiệp diễm lệ quỷ quái
      Một thanh niên
      Một thanh cời lò
      Một mình đối mặt với cả thế giới
      I'm Cozy

2. Những người đã cảm ơn Cozy:
      ♥ Ny Super ♥ (17-10-2012), BuRinX (17-10-2012), Dạ Lan Du ...♥ (17-10-2012), henda (17-10-2012)