• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 1 đến 10 của 62

Chủ đề: Kẻ sát nhân nhận có họ hàng với Lê Văn Luyện

Threaded View

Dạ Lan Du ...♥'s Avatar
      Dạ Lan Du ...♥ Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Sleeping....♥

Lúng túng

4
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Trích dẫn Gửi bởi dungnho184 Xem bài viết
      Đã nói đừng áp đặt mà lại. Cách sống của mình là thế nào, bạn hiểu bao nhiêu mà nhận xét cách sống. Ai không bằng lòng cách sống của mình, dù sao bạn xin lỗi trước nên mình không nói nặng gì bạn. Bạn coi thường nhân cách của người khác thế sao, bạn muốn kết thúc = 1 câu xỉ nhục đánh vào nhân cách người khác àh. Văn hóa của con người cũng được nhìn nhận vào cách dùng từ để nói đó.
      Kệ bạn đi. Đã nói Cách sống của bạn ra sao mặc xác bạn. 1 kẻ bênh vực những kẻ cương hiếp giết người với cái lý lẽ " nhân đạo bao dung " thì ko đáng để bận tâm nữa. Và đã nói bao nhiêu lần mà sao bạn ko chịu nhớ hay cố tình làm lơ. Mình đã nói thẳng là mình ko hề tôn trọng bạn - 1 kẻ bênh vực cho kẻ xấu OK ?! Nên đừng ở áp đặt mình ở đây phải xin lỗi bạn. Bạn chả là cái thá gì để xin lỗi. Viễn vong và ấu trĩ lắm nha. Nói thẳng ra h muốn xỉ nhục bạn. Ok. Mình dùng thẳng những câu tục tĩu chửi thẳng vào mặt bạn luôn. Ở đây chưa chửi thề vào mặt bạn là còn quá nhẹ và nhân từ với bạn rồi/

Lần sửa cuối bởi Dạ Lan Du ...♥, ngày 25-01-2013 lúc 08:17 AM.
      Một lúc nào đó bạn sẽ nhận ra... chẳng ai thương bạn như bạn đã từng nghĩ !!!
      [ Chấm...nối...chấm... ]