Xin chào mọi người em xin góp ý về cả 2 LM khi choi
LMAS
Nói chắc chắn ai cũng biết LMAS về mặt hợp tác giúp đỡ mem mới rất hiếm người chịu làm vì đa số những mem cũ pro toàn war + tt + train NL + treo 8 cho vui. nên những mem mới vào rất hoang mang khi thấy ai cũng rảnh mà k ai giúp đỡ mình => bỏ game

Về mặt mua bán trao đổi thì mình thấy những người cui mía hay gọi là hk có đồ rao lên Mua này mua kia rao cả tuần không ai bán.... nhưng thật chất các bạn mem cũ khoái sưu tầm đồ nên có dư cũng không bán cho mem mới để chơi rồi tới khi war thua chửi người này người kia cùi trong khi bạn dư thừa có ng ta kêu mua không bán chứ không phải người ta xin gì bạn .

=> nếu các bạn LMAS biết bỏ ra tí time giúp đỡ mem cũ không quá kipo thì chắc chắn các bạn sẽ không cần rút đui bỏ chạy :3

LMPN
Nói về LMPN ai ai cũng biết giúp đỡ mem mới khá nhiều không cần công lao mà còn giúp rất nhiệt tình như cho mem mới đồ + vu khi => LMPN rất đông khi war phải nói là lực lượng hùng hậu

Về mặt mua bán trao đổi thì rất tích cực giúp đỡ nhau nên gần như bên PN hiếm gà mà cho dù có gà thì gà LMPN cũng ăn dc gà LMAS :v ...... hết

=> ..... không biết nói gì