• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm e

Threaded View

QuỷLệ's Avatar
      QuỷLệ Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Trích dẫn Gửi bởi zĐạt Xem bài viết
      E mới chơi SY hero dk khoảng 1 tháng cũng biết nhiều đã kiếm dk đồ+ốp full đồ rồi nhưng đồ chưa CH
      đo dk cũng khó xíu nên săn NL kiếm tt2 bán
      dành dụm dk tầm 3v tt2 + 1vht6 + 4 b GM nên để ốp thứ nhất vào áo thứ 2 vào VK và ht6
      đo NL kiếm dk dành dụm bán hết nên đồ chưa CH cũng chả sao
      biết là tỷ lệ 50% vs B GM (nghĩ cũng hên xui dành thử )
      trc khi ốp cũng ? ý kiến mấy người khác cách ốp mồi
      nhưng do chưa ốp lần nào
      nên cũng ốp
      mồi lần thì 5v game 7 rồi ốp tt2 (miss 1v tt2) ~> nản
      lần thì 7v game 7 rồi ốp tt2 (miss 1v tt2) ~~> chán lun
      lần thì 9v game 7 rồi ốp tt2 (miss HT6 ) ~~> điên lắm lun các bác bị vậy thì hiểu cảm giác thế nào
      dc v tt2 cuối ? ng ta thì thấy ng ta mồi game 6 và bảo game 6 miss chừng 3v thì lên
      mồi thử lượt`mồi dk 2 lần cảm thấy ổn định vì tầm miss 2>>3 v game 6 nó lại đính
      quyết định ốp tt2 mồi 2 phát đầu đính phát 3 miss 4 miss 5 miss định ốp tt2 nhưng nghĩ thôi ốp tiếp game 6
      v thứ 6 miss bụng nghĩ chắc qả này đính rồi trong lúc suy nghĩ bỏ v game 6 vào tiếp ốp miss lun
      khẳng định quả này đính
      như vậy là miss đến 5v game 6 các bác ạ e liền bỏ búa + v tt2 cuối trong người nghĩ vui rồi
      ấn khảm nạm nghe cái tạch trong người như buồn hẳn bao nhiêu công sức của e biết mất trong chốc lát
      tinh thần sụp đồ nản vô đối lun vậy là tâm huyết của e bị dậm tắt ko hứng thú gì nữa tính off game
      nhưng do quyết định đã lôi e trở lại vì thế nên mới viết thế này mong các bác có nhiều kinh nghiệm giúp em vs
      ai chơi game cũng ốp miss khá nhiều có thể do hên tý nhưng có người mất cả đống tt2 or ht6 7
      vì vậy mạnh bạo nhờ các bác ai có kinh nghiệm về cách ốp mấy game trên chỉ giúp e vs cũng như mấy người khác
      MONG CÁC BÁC TẬN TÍNH GIÚP ĐỠ
      1 lần nữa cảm ơn các bác
      Kinh nghiệm op các gem quý như gem Etaine, Hấp Thụ6 - 7. gem Speed2-3, gem Thuộc tính cấp 2 v...v bạn nên mồi = những gem 5-6 nó có tỉ lệ % cân bằng với những gem quý khi dùng búa GM đã nêu trên như vậy sẽ dễ dính hơn là op mồi = gem 7 còn op ntn để dễ lên thì bạn op mis nhiều rồi kác có kinh nghiệm nhé

2. Những người đã cảm ơn QuỷLệ:
      zĐạt (27-09-2014)